DC WA MISHO MHE MAKUNGA ASHIRIKI KTK KUTOA MISAADA KWA WALIOKUBWA NA MAFURIKO

Tumewafariji kwa chakula wananchi wa kijiji cha Soko waliokimbia makazi yao na kuishi katika majengo ya kanisa na katika shule kutokana na kukumbwa na mafuriko ya mvua zinazoendelea kunyesha katika wilaya ya Moshi.

 

About

Hello, I am a regular author. To edit this text edit your profile in Users area of admin.

usikose hii


 

 

 

 

KARIBU SANA!

TUAMBIE NEWS

Inakujali wakati wote.

Usisahau kupost hii article kwenye facebook yake!!