Vunja mbavu za leo

Sasa nyumba yangu ni salama sana.

Nimeajiri mlinzi wa nguvu na wala sio hao wamasai wenu.

 

Na kesho Jumapili pia ni  lazima uje kazini na uegeshe hii ngazi mahali hapa-hapa.

Hahaaa. smart mie.

 

Hawa watu bwana, sijui vipi?!!!

Ukiwaambie  tunaomba hiyo mikate, hawataki!!!!!!

Lakini ikieksipaya, wanaleta mingi kwa mkokoteni.

 

Mpaka wakuvue suruali au gauni ndio wataelewa.

 

 

Hii swimini puli ya huku Kigogo hauhitaji kugombania.

Kila mtu anajuja kuogelea kwa apointimenti.

 

Leo wasafiri wa Kigoma hawapati kitu.

Kila siku wanawataja kwenye magazeti hawa jamaa wa mafuriko tuuuu, safari hii lazima waseme juu ya miti piaaaa.

 

Nitahakikisha hawaweza hata kusimama, pia mshahara wote wa DR. JPM lazima uwaishie leo leo.

Na hivi hakuna rushwa tena, sijui watakula polisi na kulala huko-huko pia?????????????????

 

About

Hello, I am a regular author. To edit this text edit your profile in Users area of admin.