Weka tangazo la biashara yako hapa: BUREEEE!

Tuambie100

 

MNADA

Hii ni nafasi ya kutangaza matangazo kure kwa wafanya biashara wadogo-wadogo.

  1. Wasomaji: Tuna wasoma wengi na wanazidi kuongezeka kwa kasi kubwa sana.
  2. Mipaka: Tunawasomaji ndani na nchi ya nchini.
  3. Facebook: Tangu tuanzishe website hii mwezi mmoja na nusu (1.5) uliopita tumeweza kupata likes 11,847. Hii ikiwa ni sawa na kupata 267 likes kwa siku. Kweli tunahaki ya kusema website hii inakuwa kwa kasi kubwa sana. Napenda kuchukua nafasi hii kuwashukuru wapenzi wa tovuti hii. ASANTENI SANA!
  4. Shukruni: Katika kusema asante kwa wapenzi wetu ndio maana tumeanzisha nafasi hii ili kuona nanyi mnapata nafasi ya kukuza bishara zenu kwa gharama ndogo sana.

Kwahiyo usingoje mpaka jirani yako akupite kimaisha ndio uanze kuchukua hatua!

 

ANZA SASA!

 

About

Hello, I am a regular author. To edit this text edit your profile in Users area of admin.